แจ้งปัญหาระบบสารสนเทศกรมพัฒนาฝีมือแรงงาน
###ขอความกรุณาผู้แจ้งปัญหา โปรดแจ้งผลการแก้ปัญหา กลับมาให้ทราบด้วยครับ โดยคลิกที่ไอคอน###
สถานะ
id
ระบบ
ชื่อผู้แจ้ง
หน่วยงาน
ปัญหา/ข้อแนะนำ
วันที่แจ้งข้อมูล
คำตอบ
แจ้งผลการแก้ไขปัญหา
87
ระบบรายงานผลการพัฒนาฝีมือแรงงาน
นัยนา ศรีสุข
ประจวบคีรีขันธ์

เคยบันทึกผลผู้จบฝึกอบรมหลักสูตรเตรียมเข้าทำงาน โดยผู้อำนวยการอนุมัติแล้ว แต่จะบันทึกเพิ่มสำหรับคนที่เพิ่งจบทีหลัง ไม่สามารถเข้าไปบันทึกผลคะแนนได้ ค่ะ ต้องทำอย่างไรคะ

26/03/2021 11:01:50
รบกวนทำหนังสือแจ้งมาที่ศูนย์ข้อมูลเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสารค่ะ @26/03/2021 12:00:05
86
ระบบเว็บไซต์
กฤษฎา วายุภาพ
กำแพงเพชร

ผมสมัครสมาชิกเว็บไซต์เเล้วไม่สามารถเข้าระบบได้ ผมไม่เเน่ใจว่าผมใส่ข้อมูลตรงไหนผิดพลาด ช่วยตรวจสอบให้ได้หรือไม่ครับ. (ไม่สามารถ Activateได้ครับเพราะไม่มีอีเมล์ที่จะใช้Activateเข้ามาให้กดครับ อีเมล์ kritdawayu@gmail.com  เบอร์ติดต่อ 0927172322 )

26/03/2021 11:28:59
ต้องมีการ Activate ใน mail ที่ สมัคร ก่อน ถึงจะเข้าใช้ระบบได้ ถ้าไม่สามารถ Activate ได้ กรุณาแจ้ง mail และ เบอร์ติดต่อ มาครับ @26/03/2021 11:12:18
85
ระบบส่งเสริมการพัฒนาฝีมือแรงงาน
จันเพ็ญทองสารไตร
มหาสารคาม

บริษัทบ้านชายนันท์ จำกัด  เลขบัญชี 4400000478 รบกวนตรวจสอบ ID 533031  สถานะนายทะเบียนอนุมัติแล้ว รายชื่อไม่เข้าระบบ ตอนยื่น สท.2 กดจำนวนคนฝึกอบรม จำนวนคนไม่เข้าระบบขอบคุณค่ะ 

26/03/2021 10:03:31
รบกวนดูคำตอบนี้ได้ที่ ID 28 ค่ะ @26/03/2021 10:31:40
84
ระบบส่งเสริมการพัฒนาฝีมือแรงงาน
นางสุภาวนีย์ ธรรมตา
เชียงราย

ขอความอนุเคราะห์ช่วยตรวจสอบกรณีฝึกเอง

  1. ID 531784 บริษัท ไทยร่มโพธิ์ทอง 888 ฟรุ๊ต โปรดักส์ จำกัด เลข10 หลัก 5700075962 ยอดจำนวคนไม่ขึ้นในระบบตรวจสอบจำนวนคนทั้งหมด  และที่ไม่ครบ 13 หลัก เป็นต่างด้าวจ้างแบบ MOU ขึ้นต้นด้วยหัว 6 เช่น 601630107765
  2. ID 531878 บริษัท  ร่มโพธิ์ทอง 888 กรุ๊ป จำกัด เลข10 หลัก 5700040824 ยอดจำนวคนไม่ขึ้นในระบบตรวจสอบจำนวนคนทั้งหมด  และที่ไม่ครบ 13 หลัก เป็นต่างด้าว ขึ้นต้นด้วย 00 เช่น 0057011184741 ขอขอบคุณค่ะ
25/03/2021 17:44:23
ไม่มีผลครับ @25/03/2021 18:17:44
83
ระบบส่งเสริมการพัฒนาฝีมือแรงงาน
นายรังสรรค์ โตรักษา
ปทุมธานี

ขอความอนุเคราะห์แก้ไขข้อมูลหลักสูตร ของบริษัท นีโอ แฟคทอรี่ จำกัด เลขที่ ID 449318(กรณีฝึกเอง) เนื่องจากในขั้นตอนที่ 5 ข้อมูลรุ่นในแต่ละหลักสูตร รุ่นที่ 3 วันที่จบการฝึกอบรมใส่ พ.ศ.ผิด ที่ถูกต้องใส่ พ.ศ.เป็นปี 2562 แต่ใส่เป็นปี 2563 ซึ่งผิด
 

25/03/2021 16:37:43
@

จำนวนข้อมูลทั้งหมด 3548 ข้อมูล

แก้ไขเรียบร้อยแล้ว รอคำตอบจากศท. คำถามมีการแก้ไข/เพิ่มเติม ศท.กำลังตรวจสอบแก้ไข ศท.ตอบแล้ว

สำหรับadmin

1 ผู้ใช้กำลังออนไลน์